Thuốc Aphargen

(1 đánh giá của khách hàng)

80,000

Thương hiệuArmephaco
Hoạt chấtParacetamol + Clorpheniramin maleat
Dạng bào chếViên nén
Quy cách đóng góiHộp 25 vỉ x 20 viên

Thuốc hạ sốt Aphargen là thuộc nhóm thuốc giảm đau, hạ sốt và chống viêm phi steroid. Nó cũng được sử dụng trong điều trị các bệnh như Gút và các vấn đề liên quan đến xương khớp. Các thành phần chính của Aphargen bao gồm Paracetamol 400mg và Clorpheniramin maleat 2mg. Sản phẩm được sản xuất bởi xí nghiệp Dược phẩm Armepharco và được đăng ký với Số Đăng ký VD-12085-10, hiện đang lưu hành tại Việt Nam.

còn 50 hàng